Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Longines Spirit Zulu Time Titanium L3.802.1.59.6 (L38021596)
- Loại máy: Automatic Chronometer (Máy cơ tự động chuẩn COSC)
- Đường kính: 39mm
- Hàng đang về
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Longines
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | L3.802.1.59.6 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic Chronometer (Máy cơ tự động chuẩn COSC) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 39mm |
| Chất liệu vỏ: | Titanium |
| Độ dày: | 13.50mm |
| Chất liệu dây: | Titanium |
| Size dây: | 21mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Lug to Lug: | 46.80mm |
| Tính năng khác: | Chuyển động cơ học tự lên dây có tốc độ 25\'200 rung động mỗi giờ (vph), với khả năng dự trữ năng lượng bằng lò xo cân bằng silicon đơn tinh thể lên đến 72 giờ |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









