Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Seiko Prospex Black Series ‘Night Vision’ ‘Turtle’ Diver SRPK43K1
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 45mm
- Hết hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Seiko từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | SRPK43K1 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 45mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L/ Ceramic |
| Độ dày: | 13.2mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 22mm |
| Độ chịu nước: | 200m |
| Lug to Lug: | 47.7mm |
| Trọng Lượng: | 198g |
| Tính năng khác: | Trữ cót lên đến 41h |
| Bảo hành chính hãng: | 3 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
.png.jpg)
.jpg)









