Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Seiko Prospex Solar Chronograph SSC935P
- Loại máy: Quartz Solar (Năng lượng ánh sáng)
- Đường kính: 41.4mm
- Sẵn hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Seiko
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | SSC935P |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz Solar (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 41.4mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 13mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 21mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Lug to Lug: | 45.9mm |
| Tính năng khác: | Chronograph, Pin dự trữ năng lượng 6 tháng, Đồng hồ bấm giờ đo 60 phút theo gia số 1/5 giây với khả năng phân chia thời gian, đo tốc độ, có chỉ báo năng lượng |
| Bảo hành chính hãng: | 3 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xanh lam |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
.png.jpg)
.jpg)









