Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Mido Baroncelli Donna Quartz M022.210.33.046.00 (M0222103304600)
- Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
- Đường kính: 29mm
- Hết hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu MIDO
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | M022.210.33.046.00 |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 29mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 7.98mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày, cọc số đính 11 viên kim cương (0,033 ct) |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xanh lam |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
ĐỒNG HỒ MIDO BARONCELLI DONNA QUARTZ M022.210.33.046.00 - SẮC XANH QUÝ PHÁI
Thế giới sắc màu luôn là nguồn cảm hứng bất tận cho những mẫu nữ trang cao cấp đặc biệt là đồng hồ đeo tay. Trong vài năm trở lại đây, những chiếc đồng hồ nam mặt xanh đang rất thịnh hành được chào đón như một xu thế màu sắc mới. Thế nhưng, với thế giới đồng hồ nữ, bạn sẽ khó có thể tìm được mẫu đồng hồ mang sắc màu quyến rũ này. Thấu hiểu điều đó, thương hiệu MIDO danh tiếng Thụy Sỹ đã đưa sắc xanh lên mặt số Baroncelli Dona Quartz M022.210.33.046.00 khéo léo thể hiện nét quý phái, sang trọng của nữ chủ nhân.
1. Đồng hồ MIDO M022.210.33.046.00 - Nét đẹp trẻ trung từ bản hòa phối sắc màu
.jpg)
Đồng hồ MIDO Baroncelli Dona Quartz M022.210.33.046.00
Trong chế tác đồng hồ, vàng hồng là một trong những sắc màu được ưa chuộng nhất. Sự xuất hiện của chất màu này ở mỗi bộ phận vỏ, đeo dây đeo và một số chi tiết khác sẽ vô cùng hiệu quả để đem đến sự sang trọng, quý phái cho bất kỳ chủ nhân nào. Và sự xuất hiện của màu sắc này thường khiến cho người đeo trưởng thành, chín chắn hơn.
Thế nhưng có một sự nghịch lý đang diễn ra trên mẫu đồng hồ nữ Baroncelli Dona Quartz M022.210.33.046.00 lần này khi chính sự xuất hiện của sắc vàng hồng lại truyền tải sự trẻ trung của từng nữ chủ nhân khi đeo nó. Sở dĩ vậy là vì người nghệ nhân đã khôn khéo kết hợp nó với gam màu xanh mê hoặc. Đây là sự kết hợp hiếm thấy trong thế giới thời gian kể cả là với những sản phẩm dành cho nam giới.
Không chỉ phô bày trên vỏ và dây đeo, sắc vàng hồng còn len lỏi khắp bộ kim dauphine vát mỏng, cọc số cho đến núm điều chỉnh nhỏ nhắn. Bắt nguồn từ chất liệu thép không gỉ 316L, nhà sản xuất đã ứng dụng công nghệ mạ vàng tân tiến nhất hiện nay có tên gọi là PVD để hoàn thiện cho màu vàng óng ả này. Điều này giúp cho đồng hồ MIDO gìn giữ được màu sắc bóng bẩy trong một khoảng thời gian rất dài.
2. Đồng hồ MIDO M022.210.33.046.00 - Kim cương xuất hiện như một sự tất yếu
.jpg)
Cọc số đính kim cương
Không bao giờ chạy theo xu thế, ngay từ dấu mốc khai sinh vào năm 1918, MIDO vẫn luôn theo đuổi cảm hứng thiết kế từ những công trình kiến trúc danh tiếng trên thế giới. Với Baroncelli đó là hành trình tái hiện trung tâm mua sắm Gallery Vittorio Emanuele II tại Milan, Italy - nơi tráng lệ từ những ánh đèn lộng lẫy với kết cấu kiến trúc xa hoa. Vì lẽ đó mà phong cách chủ đạo của mẫu đồng hồ MIDO Donna này chính là sự sang trọng, quý phái dành riêng cho nữ giới.
Trong số vô vàn chất liệu khác thì kim cương luôn là sự lựa chọn tất yếu để có được những nét đẹp này. Tất cả 11 viên kim cương có tổng trọng lượng 0,033 carats sau những kỹ thuật cắt 8 mặt công phu đã được đưa lên mặt số và cố định chắc chắn bằng những khung viền vàng hồng bắt mắt. Nhấn nhá trên nền xanh là cọc số La Mã tại vị trí 12 giờ, phía đối diện là ô lịch ngày tại góc 6 giờ.
Ngoài kim cương, sự thu hút của đồng hồ nữ Donna còn đến từ mặt kính trong suốt được chế tác hoàn toàn bằng kính sapphire đã được phủ lớp chống lóa trên bề mặt. Chất liệu này không chỉ chống xước gần như tuyệt đối mà còn trở lên lung linh hơn khi quan sát dưới nắng nhưng lại đảm bảo không gây chói mắt.
(7).gif)
Tissot le Locle Automatic lady T006.207.22.116.00 - Nét hoa mỹ từ kim cương
Đồng hồ MIDO Baroncelli có kiểu dáng tròn trịa, nhỏ nhắn với kích cỡ 29mm. Bên cạnh đó bằng cách trang bị một bộ máy quartz sẽ giúp nó trở nên nhẹ nhàng hơn. Điều này sẽ vô cùng tiện lợi với phái nữ cho dù họ có diện nó trong bất kỳ loại trang phục nào đi chăng nữa.
hàng
Đồng hồ nữ Mido Baroncelli M022.210.33.046.00
.png.jpg)
.jpg)









