Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Seiko Prospex ‘Grand Touring’ Solar Speedtimer Chronograph SSC939P1
- Loại máy: Quartz Solar (Năng lượng ánh sáng)
- Đường kính: 41.4mm
- Liên hệ
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Seiko từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | SSC939P1 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz Solar (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 41.4mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 13mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 21mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Lug to Lug: | 21mm |
| Trọng Lượng: | 164g |
| Tính năng khác: | Thời gian hoạt động khoảng 6 tháng (Khi Pin sạc đầy). Chức năng chỉ báo Pin |
| Bảo hành chính hãng: | 3 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xám |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
.png.jpg)
.jpg)









