Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ Oris Divers Sixty‑Five Calibre 400 01 400 7774 4057-07 8 19 18
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 38mm
- Hàng đang về
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Oris từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | 01 400 7774 4057-07 8 19 18 |
| Giới tính: | Unisex |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 38mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 19mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Máy Oris Caliber 400, trữ năng lượng 120 giờ, tần số dao động 28’800 A/h, 21 chân kính. Lộ đáy mặt sau. Lịch ngày |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm Quốc tế (10 năm nếu kích hoạt trên website Oris) |
| Màu mặt: | Xanh Lá |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









