Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Dây da ZRC-ROCHET Leeds 18-16 Đen 6130601
- Xuất xứ thương hiệu: Pháp
- Size dây: 18-16mm
- Màu Dây: Đen
- Sẵn hàng
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | 6130601 18-16mm |
| Thương hiệu: | ZRC-Rochet |
| Xuất xứ thương hiệu: | Pháp |
| Size dây: | 18-16mm |
| Chất Liệu: | Da bò Nubuck |
| Độ Dày: | 25-25mm |
| Màu Dây: | Đen |
| Độ Dài: | 115-80mm |
.png.jpg)
.jpg)









