Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ đôi Tissot Seastar 1000 Quartz T120.410.22.051.01 và T120.210.22.051.01
- Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
- Đường kính: 36mm - 40mm
- Liên hệ
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Tissot
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | T120.410.22.051.01 và T120.210.22.051.01 |
| Giới tính: | Đồng hồ đôi |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 36mm - 40mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L/mạ vàng hồng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 9.67mm - 9.97mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L/mạ vàng hồng công nghệ PVD |
| Size dây: | 18mm - 20mm |
| Độ chịu nước: | 300m |
| Trọng Lượng: | 114g - 134g |
| Tính năng khác: | Máy Quartz (E.O.L). Pin RENATA 371. Hiển thị giờ, phút, giây. Lịch ngày |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









