Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ Casio G-Shock GA-900C-1A4DR
- Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
- Đường kính: 49.5mm
- Hết hàng
Giảm 20% toàn bộ thương hiệu Casio
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | GA-900C-1A4DR |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 49.5mm |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| Độ dày: | 16.9mm |
| Chất liệu dây: | Dây vải dù |
| Độ chịu nước: | 200m |
| Lug to Lug: | 52.8mm |
| Bảo hành chính hãng: | 5 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
Tính năng:
- Đèn LED (Chiếu sáng cực mạnh)
Thời lượng chiếu sáng có thể lựa chọn (1,5 giây hoặc 3 giây), phát sáng sau - Tính năng chuyển tay (Tay di chuyển ra ngoài để cung cấp chế độ xem không bị cản trở đối với nội dung hiển thị kỹ thuật số.)
- Giờ thế giới 31 múi giờ (48 thành phố + giờ phối hợp quốc tế), bật/tắt tiết kiệm ánh sáng ban ngày, chuyển đổi Giờ địa phương/Giờ thế giới
- Đồng hồ bấm giờ 1/100 giây
Khả năng đo: 23: 59'59.99 "
Chế độ đo: Thời gian đã trôi qua, ngắt giờ, thời gian về đích thứ nhất-thứ hai
Khác: báo giờ mục tiêu, bắt đầu tính giờ trực tiếp từ chế độ chấm công - Đồng hồ đếm ngược
Đơn vị đo: 1/10 giây
Phạm vi đếm ngược: 60 phút
Phạm vi cài đặt thời gian bắt đầu đếm ngược: 1 đến 60 phút (khoảng tăng 1 phút) - 5 báo thức hàng ngày (với 1 báo thức báo lại)
- Tín hiệu thời gian hàng giờ
- Lịch hoàn toàn tự động (đến năm 2099)
- Định dạng 12/24 giờ
- Nút bật / tắt âm báo hoạt động
- Giờ hiện hành thông thường: Giờ, phút, giây, chiều, tháng, ngày, thứ
- Độ chính xác: ± 15 giây mỗi tháng
- Khoảng tuổi thọ pin: 7 năm trên CR2016
.png.jpg)
.jpg)









