Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Citizen Eco-Drive Chronograph CA4500-83M
- Loại máy: Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng)
- Đường kính: 44mm
- Sẵn hàng
Giảm tới 20% thương hiệu Citizen
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | CA4500-83M |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Thể thao sang trọng |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 44mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 13mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Trọng Lượng: | 164g |
| Tính năng khác: | Máy Citizen Caliber B620. Hoạt động liên tục lên đến 9 tháng (khi sạc đầy). Có chức năng chống sạc quá tải. |
| Bảo hành chính hãng: | 3 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xanh |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
.png.jpg)
.jpg)









