Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Citizen Promaster Land Satellite Wave GPS CC3067-11L
- Loại máy: Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng)
- Đường kính: 44.3mm
- Đặt hàng
Giảm tới 20% thương hiệu Citizen
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | CC3067-11L |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 44.3mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ công nghệ PVD |
| Độ dày: | 14.3mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 200m |
| Tính năng khác: | Lịch thứ, lịch ngày. GMT. GPS. Lịch vạn niên. Chỉnh giờ bằng hệ thống vệ tinh. |
| Bảo hành chính hãng: | 3 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xanh lam |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
.png.jpg)
.jpg)









