Ảnh thực tế
Video thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Daniel Wellington Classic Day Display St Mawes Rose Gold Champagne DW00100829
- Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
- Đường kính: 40mm
- Sẵn hàng
Giảm 15% toàn bộ thương hiệu DW
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | DW00100829 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 40mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 7mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Size dây: | 20mm |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Lug to Lug: | 46mm |
| Trọng Lượng: | 47g |
| Tính năng khác: | Đồng hồ 3 kim hiển thị giờ, phút, giây |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Vàng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Điển |
.png.jpg)
.jpg)









