Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng Hồ Nam Frederique Constant Manufacture Highlife Worldtimer Fc-718c4nh6
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 41mm
- Sẵn hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Frederique Constant
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | FC-718C4NH6 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 41mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 12.90mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Size dây: | 25.50mm |
| Độ chịu nước: | 100mm |
| Lug to Lug: | 50mm |
| Tính năng khác: | Thiết Kế Worldtimer với tên 24 múi giờ Thế giới trên mặt số. Kết hợp thiết kế Highlife với dây đeo tích hợp ôm tay hơn, dễ dàng tháo lắp. Được tặng kèm 1 dây Kim loại và 1 dây Cao su. Tích cót 38h |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Nâu |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
Đồng hồ nam Frederique Constant Manufacture FC-718C4NH6
.png.jpg)
.jpg)









