Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng Hồ Nam Longines Master Collection L2.893.4.59.2 (L28934592)
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 42mm
- Hàng đang về
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | L2.893.4.59.2 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 42mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 9.64mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Size dây: | 21mm |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Caliber L888, 25.200vph, trữ cót 72h. Sapphire chống lóa. |
| Bảo hành chính hãng: | 5 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
Longines Master Collection L2.893.4.59.2 là một tuyệt tác đồng hồ, nơi hội tụ nghệ thuật chế tác tinh xảo, thiết kế thanh lịch và các tính năng hiện đại. Với cọc số la mã cổ điển màu bạc kết hợp màu mặt đen, mẫu đồng hồ này là lựa chọn hoàn hảo cho những quý ông yêu thích vẻ đẹp cổ điển, nhưng vẫn muốn toát lên sự sang trọng và đẳng cấp. Với Longines Master Collection L2.893.4.59.2 (L28934592) trên cổ tay, bạn sẽ thể hiện được phong cách và gu thẩm mỹ tinh tế của mình một cách đầy duyên dáng và tinh tế.

.png.jpg)
.jpg)









