Limited
Ảnh thực tế
Video thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Mido Ocean Star Decompression Timer 1961 Limited Edition M026.807.33.051.00
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 40.5mm
- Sẵn hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu MIDO
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | M026.807.33.051.00 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 40.5mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 13.43mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước: | 200m |
| Tính năng khác: | Phiên bản giới hạn 1961 chiếc, Tặng kèm dây da + dây cao su, trữ cót 80h |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









