Limited
Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ Nam Orient Bambino Limited Edition RA-AC0M16S30B
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 38.4mm
- Sẵn hàng
Phiên bản giới hạn này sở hữu nét cổ điển đầy tinh tế với logo Orient viết tay ở vị trí 12 giờ và hình ảnh Snoopy đang ngủ cùng Woodstock đội vương miện vàng ở vị trí 6 giờ – chi tiết gợi nhớ đến biểu tượng hai con sư tử của Orient. Mặt số trắng trang nhã, kết hợp cùng thiết kế nhỏ gọn và hình ảnh Woodstock thay thế số “1” trên ô lịch ngày, tạo nên điểm nhấn duyên dáng. Đồng hồ sử dụng bộ máy cơ tự động in-house, dự trữ năng lượng 40 giờ, đảm bảo độ chính xác ổn định. Mặt sau khắc tay dòng chữ “Orient 75th Anniversary”, logo Peanuts và hình Woodstock cùng số thứ tự giới hạn. Sản phẩm đi kèm hộp đựng đặc biệt, mang đậm dấu ấn kỷ niệm 75 năm.
Giảm tới 15% thương hiệu Orient từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | RA-AC0M16S30B |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 38.4mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 12.5mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Bộ máy F6724 trữ cót lên đến 40h. Phiên bản giới hạn 7.800 chiếc trên toàn thế giới |
| Bảo hành chính hãng: | 1 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
.png.jpg)
.jpg)









