Limited
Ảnh thực tế
Video thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ Nam Orient Limited Edition RA-AR0011S30B
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 40.8mm
- Sẵn hàng
Phiên bản giới hạn này nổi bật với logo Orient viết tay ở vị trí 12 giờ và hình ảnh Snoopy đang ngủ cùng Woodstock đội vương miện vàng ở vị trí 6 giờ – chi tiết gợi nhớ biểu tượng hai sư tử của Orient. Thiết kế Semi Skeleton tại vị trí 9 giờ hé lộ chuyển động tinh xảo bên trong, tạo điểm nhấn cuốn hút. Snoopy và Woodstock xuất hiện duyên dáng trên mặt phụ hiển thị giây, mang lại cảm giác ấm áp, gần gũi. Đồng hồ sử dụng bộ máy cơ in-house, dự trữ năng lượng 40 giờ. Mặt sau khắc chữ “Orient 75th Anniversary”, logo Peanuts và số sê-ri giới hạn. Sản phẩm kèm hộp đựng đặc biệt kỷ niệm 75 năm
Giảm tới 15% thương hiệu Orient từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | RA-AR0011S30B |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 40.8mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 10.9mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Tính năng khác: | Trữ cót lên đến 40h. Phiên bản giới hạn 1.900 chiếc |
| Bảo hành chính hãng: | 1 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
Limited
.png.jpg)
.jpg)









