Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam ProPilot X Calibre 115 01 115 7759 7153-Set7 22 01TLC
- Loại máy: Đồng hồ cơ lên giây cót bằng tay (Manual winding)
- Đường kính: 44mm
- Hàng đang về
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Oris từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | 01 115 7759 7153-Set7 22 01TLC |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Đồng hồ cơ lên giây cót bằng tay (Manual winding) |
| Phong cách: | Thời trang |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 44mm |
| Chất liệu vỏ: | Titanium |
| Chất liệu dây: | Titanium |
| Size dây: | 22mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Lộ máy Skeleton. Máy Oris Cal.115, dự trữ năng lượng 240 giờ, tần số dao động 21’600 A/h, 38 chân kính |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm Quốc tế (5 năm nếu kích hoạt trên website Oris) |
| Màu mặt: | Trong suốt |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









