Limited
Ảnh thực tế
Video thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Tissot T-Race MotoGP Limited Edition 2023 T141.417.37.057.01 (T1414173705701)
- Loại máy: Quartz Chronograph (Máy pin bấm giờ thể thao)
- Đường kính: 45mm
- Sẵn hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Tissot
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | T141.417.37.057.01 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz Chronograph (Máy pin bấm giờ thể thao) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 45mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ công nghệ PVD |
| Độ dày: | 11.8mm |
| Chất liệu dây: | Dây cao su |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Lug to Lug: | 52mm |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Chronograph. EOL (battery end-of-life indicator). Sapphire chống lóa. Phiên bản giới hạn 8000 chiếc. |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









