Limited
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Frederique Constant Highlife Skeleton Limited Edition FC-310NSKT4NH6B
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 41mm
- Hết hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Frederique Constant
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | FC-310NSKT4NH6B |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 41mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 10.84mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Tính năng khác: | Caliber FC-310, 26 chân kính, 28.800vph, trữ cót 38h. Phiên bản giới hạn 888 chiếc. Tặng kèm dây cao su. |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xanh lam |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
hàng
Đồng hồ nam Frederique Constant Highlife FC-310NSKT4NH6B
.png.jpg)
.jpg)









