Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Hamilton Khaki Field Mechanical H69439411
- Loại máy: Đồng hồ cơ lên giây cót bằng tay (Manual winding)
- Đường kính: 38mm
- Sẵn hàng
Bộ sưu tập Hamilton Khaki Field Mechanical lấy cảm hứng từ quân đội, được chế tạo tồn tại mãi với thời gian, và đây là chiếc đồng hồ nguyên bản dành cho người lính
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | H69439411 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Đồng hồ cơ lên giây cót bằng tay (Manual winding) |
| Phong cách: | Quân đội |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 38mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 9.7mm |
| Chất liệu dây: | Dây vải dù |
| Size dây: | 20mm |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Lug to Lug: | 48mm |
| Tính năng khác: | Caliber H-50, trữ cót 80h. |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
Hamilton Khaki Field Mechanical H69439411
Sản phẩm với vỏ thép không gỉ mờ với đường kính 38 mm, màn hình ba kim, mặt số màu trắng, cọc số hình tam giác với màu radium cũ Super-LumiNova®, dây đeo NATO bền bỉ: Khaki Field Mechanical chính là sự tái hiện trung thực và nguyên bản của quá khứ những năm 1960 và đúng với di sản bộ sưu tập quân đội của Hamilton.

.png.jpg)
.jpg)









