Ảnh thực tế
Video thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Longines Spirit Zulu Time L3.812.4.63.6 (L38124636)
- Loại máy: Automatic Chronometer (Máy cơ tự động chuẩn COSC)
- Đường kính: 42mm
- Sẵn hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Longines
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | L3.812.4.63.6 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic Chronometer (Máy cơ tự động chuẩn COSC) |
| Phong cách: | Thể thao sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 42mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 13.9mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 22mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Lug to Lug: | 51mm |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Caliber L844, 25.200vph, trữ cót 72h. Sapphire chống lóa. Swiss Super-LumiNova®. Khối lượng 164.6g. Ceramic bezel. |
| Bảo hành chính hãng: | 5 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









