Limited
Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
MIDO Baroncelli Mechanical Limited Edition M037.405.36.050.00 (M0374053605000)
- Loại máy: Đồng hồ cơ lên giây cót bằng tay (Manual winding)
- Đường kính: 39mm
- Sẵn hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu MIDO từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | M037.405.36.050.00 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Đồng hồ cơ lên giây cót bằng tay (Manual winding) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 39mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 6.3mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Size dây: | 20mm |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Mido Caliber 7001(base ETA 7001), 17 chân kính, trữ cót 42h. Sapphire chống lóa. Phiên bản giới hạn 2020 chiếc |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









