Ảnh thực tế
Video thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Orient Sun And Moon Open Heart Gen 2 RA-AS0103A30B (RA-AS0103A10B)
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 41.5mm
- Sẵn hàng
Giảm tới 15% thương hiệu Orient từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | RA-AS0103A30B |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 41.5mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 13.8mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Size dây: | 20mm |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Lug to Lug: | 47mm |
| Tính năng khác: | Open Heart. Sun & Moon. Cal.F6L24, 22 chân kính, 21.600vph. |
| Bảo hành chính hãng: | 1 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xanh lam |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
.png.jpg)
.jpg)









