Limited
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Seiko 5 Sports ONE PIECE Limited Edition SRPH71K1
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 42.5mm
- Hàng đang về
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Seiko
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | SRPH71K1 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Hardlex Crystal |
| Đường kính: | 42.5mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 13.5mm |
| Chất liệu dây: | Dây cao su |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Lịch thứ, lịch ngày. Caliber 4R36, 24 chân kính, trữ cót 41h. Khối lượng 103g. Phiên bản giới hạn 5000 chiếc. |
| Bảo hành chính hãng: | 3 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Xanh lam |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
.png.jpg)
.jpg)









