Ảnh thực tế
Video thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Daniel Wellington Iconic Link Lumine DW00100358
- Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
- Đường kính: 32mm
- Sẵn hàng
Thiết kế độc quyền từ Daniel Wellington mang lại cho DW Iconic Link Lumine DW00100358 có mặt số màu trắng một sự đổi mới rực rỡ mà tinh tế được trang trí tỉ mỉ với mặt đá pha lê lấp lánh. Lumine được hoàn thiện cầu kỳ từ chất liệu thép không gỉ với màu vàng hồng tinh tế mang đến cho mẫu đồng hồ một thiết kế thanh lịch, duyên dáng
Giảm 15% toàn bộ thương hiệu DW
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | DW00100358 |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 32mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 8.5mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Size dây: | 16mm |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Điển |
.png.jpg)
.jpg)









