Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nữ Tissot PR 100 Jungfraubahn T150.210.11.031.01
- Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
- Đường kính: 34mm
- Sẵn hàng
Khám phá sự thanh lịch vượt thời gian với đồng hồ Tissot PR100 Jungfraubahn dành cho nữ - mã sản phẩm T150.210.11.031.01. Với bộ máy Quartz Thụy Sĩ chính xác đến từng giây, mặt số 34mm tinh tế từ thép không gỉ 316L, kính sapphire chống xước, và dây đeo mảnh mai, chiếc đồng hồ này lý tưởng cho phụ nữ hiện đại bận rộn. Thiết kế minimalist với mặt số bạc được chạm khắc tinh tế hình ảnh của những ngọn nói Jungfrau - đỉnh Châu Âu , kết hợp khả năng chịu nước 100m, giúp bạn tự tin từ văn phòng đến dạ tiệc. Là đại lý ủy quyền chính thức của hãng Tissot từ năm 2011, Duy Anh cam kết bảo hành 5 năm toàn cầu. Đừng bỏ lỡ ưu đãi -10%, với giá chỉ còn 9.855.000 VNĐ
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | T150.210.11.031.01 |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 34mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 8.25mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 16mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Trọng Lượng: | 90g |
| Tính năng khác: | Máy Quartz EOL. Pin Renata 371. Hiển thị giờ, phút, giây. Lịch ngày |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Bạc |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









