Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Tissot Chemin Des Tourelles Powermatic 80 Helvetic Pride T099.207.22.118.01 (T0992072211801)
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 32mm
- Hết hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Tissot
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | T099.207.22.118.01 |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 32mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 10.99mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. POWERMATIC 80,111, Caliber 11 1/2 |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sĩ |
hàng
.png.jpg)
.jpg)









