Ảnh thực tế
Video thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Tissot Flamingo 2 T094.210.33.116.01 (T0942103311601)
- Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
- Đường kính: 30mm
- Hết hàng
Tissot Flamingo T094.210.33.116.01 được chế tác như một món trang sức đương đại kết hợp với chất lượng Thụy Sĩ, dây đeo hoặc vòng tay mỏng lấy cảm hứng từ chim hồng hạc thể hiện sự nữ tính tuyệt vời. Một chiếc đồng hồ màu vàng hồng với mặt số xà cừ sẽ thích hợp cho trang phục hàng ngày hoặc những dịp trang trọng.
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Tissot
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | T094.210.33.116.01 |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Thời trang |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 30mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 6.4mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Mặt khảm trai, đính kim cương tại các vị trí cọc số 0.0156 Carat. |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sĩ |
hàng
.png.jpg)
.jpg)









