Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nữ Tissot T-My Lady Automatic T132.007.11.336.00 (T1320071133600)
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 29.3mm
- Liên hệ
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | T132.007.11.336.00 |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 29.3mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 10.6mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 15mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Caliber Powermatic 48.111, 24 chân kinh, trữ cót 48h. Mặt số đính 8 viên kim cương 0.016 carat. Tặng kèm dây da |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Da Cam |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









