Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ Hamilton Khaki Navy Scuba Auto H82395330 (H82.395.330)
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 40mm
- Hàng đang về
Khaki Navy Scuba H82395330 mới nổi bật với dây đeo cao su màu đỏ và mặt số đen pha đỏ tương phản, phù hợp cho người yêu biển, lặn với ống thở, lướt sóng và bãi biển. Mẫu đồng hồ đầy phong cách này sẽ khiến cho bạn luôn cá tính trong mọi hoạt động từ bơi lội, chạy bộ đến tắm nắng ngay cả trong thời tiết nóng bức.
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Hamilton
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | H82395330 |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 40mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 12.95mm |
| Chất liệu dây: | Dây cao su |
| Size dây: | 18mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Dự trữ năng lượng 80 tiếng, lò xo Nivachron (kháng từ) |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đen |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









