Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ Maurice Lacroix Aikon Automatic Ceramic AI6007-CRM72-130-7
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 39mm
- Sẵn hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Maurice Lacroix
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | AI6007-CRM72-130-7 |
| Giới tính: | Unisex |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao sang trọng |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 39mm |
| Chất liệu vỏ: | Ceramic |
| Độ dày: | 11mm |
| Chất liệu dây: | Ceramic |
| Độ chịu nước: | 200m |
| Tính năng khác: | Trữ cót lên đến 38h, Lộ máy mặt sau, Kính Saphire 2 mặt |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









