Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ ProPilot X Calibre 400 Laser 01 400 7778 7150-07 7 20 01TLC
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 39mm
- Hàng đang về
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Oris từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | 01 400 7778 7150-07 7 20 01TLC |
| Giới tính: | Unisex |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 39mm |
| Chất liệu vỏ: | Titanium |
| Chất liệu dây: | Titanium |
| Size dây: | 20mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Máy Oris 400, 21 chân kính, tần số dao động 28,800vph, trữ cót 120 giờ. Lộ đáy mặt sau |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm Quốc tế (10 năm nếu kích hoạt trên website Oris) |
| Màu mặt: | Đa sắc |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









