Limited
Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Phân biệt thật giả
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Tissot T-Race MotoGP Automatic Chronograph T141.462.27.041.00 (T1414622704100)
- Loại máy: Automatic Chronograph (Máy cơ tự động bấm giờ thể thao)
- Đường kính: 45mm
- Liên hệ
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | T141.462.27.041.00 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic Chronograph (Máy cơ tự động bấm giờ thể thao) |
| Phong cách: | Thể thao sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 45mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 14.79mm |
| Chất liệu dây: | Dây cao su |
| Size dây: | 13.95mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Trọng Lượng: | 135g |
| Tính năng khác: | Phiên bản limited với 2025 chiếc trên toàn cầu. Trữ cót lên đến 68h. Đồng hồ Skeleton lộ máy hoàn toàn |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









