Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ Hamilton American Classic PSR 74 H52304130
- Loại máy: Quartz (Máy pin - điện tử)
- Đường kính: 25.6mm x 30.9mm
- Hàng đang về
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | H52304130 |
| Giới tính: | Unisex |
| Kiểu dáng: | Mặt chữ nhật |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Thời trang |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 25.6mm x 30.9mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 12.4mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 12mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Màn hình hiển thị lại LCD và màn OLED |
| Bảo hành chính hãng: | 2 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Đỏ |
| Xuất xứ thương hiệu: | Thụy Sỹ |
.png.jpg)
.jpg)









