Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng Hồ Seiko Presage SSA395J1
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 42mm
- Hết hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Seiko từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | SSA395J1 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 42mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 14.1mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày, kim báo năng lượng, chức năng dừng kim dây, Caliber 4R57, 29 chân kính, trữ cót 41h. |
| Bảo hành chính hãng: | 3 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Trắng |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
.png.jpg)
.jpg)









