Limited
Ảnh thực tế
Thông tin sản phẩm
Hướng dẫn chọn size
Đồng hồ nam Seiko Prospex 1965 Limited Edition SPB511J1
- Loại máy: Automatic (Máy cơ tự động)
- Đường kính: 40mm
- Đặt hàng
Giảm 10% toàn bộ thương hiệu Seiko từ 6.4 - 3.5.2026
Giảm 40% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Casio, Olym Pianus, Olympia Star
Giảm 25% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Titoni
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ DW
Giảm 15% khi mua sản phẩm thứ 2 là đồng hồ Longines, Tissot, Hamilton, Mido, Maurice Lacroix, Frederique Constant, Seiko
Giảm 20% khi mua sản phẩm thứ 2 là Đồng Hồ Treo Tường, Để Bàn có giá niêm yết từ 2 triệu trở lên
- Mô tả chi tiết
- Chế độ bảo hành
- Hướng dẫn sử dụng
| Mã sản phẩm | SPB511J1 |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 40mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 13mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 20mm |
| Độ chịu nước: | 300m |
| Lug to Lug: | 46.4mm |
| Tính năng khác: | Phiên bản giới hạn 6000 chiếc kỷ niệm 60 năm của Prospex 1965 Heritage Diver. Máy 6R55 trữ cót lên đến 72h. |
| Bảo hành chính hãng: | 3 năm quốc tế |
| Màu mặt: | Bạc |
| Xuất xứ thương hiệu: | Nhật Bản |
.png.jpg)
.jpg)









